Leave Your Message
Menene Ka'idodin Aiki Na Bindiga Mai Rusa Mai?

Labaran Kamfani

Menene Ka'idodin Aiki Na Bindiga Mai Rusa Mai?

2024-07-26

Rikicin bindiga yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aikin huɗa, wanda ke da tasiri sosai akan ingancin ɓarna. Ciki na bindigar wani wuri ne da aka rufe sosai, wanda ke taka rawa wajen raba harsasai, fashewar igiyoyi, fashewa, da dai sauransu daga ruwan rijiyar yayin aikin. Ammabindiga mai rutsawayana magana ne akan aikin hako mai.

Lokacin da aka yi amfani da harsasai masu fashewa don ayyukan ɓarna, fashewar harsasai za su haifar da tasiri mai tsanani. A lokaci guda kuma, zai yi aiki a kan iyakar biyu na bindigar mai lalata tare da iskar gas da aka haifar bayan an ƙone foda. Lokacin zayyana, ba lallai ba ne kawai don tabbatar da cewa jikin gun yana da ƙarfin ɗaukar nauyi, amma ƙusoshin haɗin kai a gun shugaban da wutsiyar bindiga shima ya kamata ya sami ƙarfi mai ƙarfi, kuma yana da mahimmanci a kula da zaɓin da ya dace. kayan da aka yi amfani da su. Bugu da ƙari, lokacin zayyana tsarin tsarin bindigar mai, ya zama dole a kula da wasu cikakkun bayanai. Ta hanyar ci gaba da haɓakawa da haɓaka cikakkun bayanai, ana iya tabbatar da aikin mafi kyau.

Bayani da ka'idar bindiga mai lalata man fetur

Bindigar da ke toshe mai galibi tana ɗauke da abubuwan rufewa don huɗar fashewar harsasai. Yawanci ana raba su zuwa jikin bindiga, kan bindiga, wutsiya da sauran sassa. Dukkanin an yi su ne da bututun ƙarfe maras sumul, kuma ana ba da ramukan makafi a bangon waje na bututun ƙarfe. An rarraba bindigogi masu huda da aka saba amfani da su a halin yanzu bisa hanyar isar da sako, hanyar hudawa, da hanyar sake amfani da su.

A hakikanin aikin, bayan an kammala dukkan shirye-shirye, sai a tayar da mai huda, sannan igiyar da za ta fashe za ta fashe cikin sauri da matsananciyar matsa lamba, sannan ta tayar da harsashin da ke cike da bindigar. Bayan fashewar harsashi mai fashewa ya fashe, zai saki wani tasiri mai karfi sosai. Wannan tasiri mai tasiri zai yi aiki a kan gandun daji na conical a cikin harsashi mai raɗaɗi, wanda zai sa shi ya sami tursasawa daga jagorancin axial kuma ya mai da hankali tare. A wani lokaci, ƙarfin da ke aiki a saman matsayi na gandun daji na conical za a fuskanci matsanancin matsin lamba, yana tura shi gaba da sauri sosai, sa'an nan kuma shiga cikin casing, zoben ciminti da samuwar don samun perforation da ake bukata. tashar.

Perforation shine hanya mafi mahimmanci wajen ganowa da haɓaka wuraren mai da iskar gas. Domin zurfafa yuwuwar albarkatun albarkatun man fetur da iskar gas, fasahar da ake amfani da su ta hanyar yin amfani da haɗe-haɗe na kwararar ruwa da aikin konewar bindiga an yi amfani da su sosai a gida da waje saboda gagarumin haɓakar samar da ƙananan tafkunan ruwa. Manyan kamfanonin mai suna ba da mahimmanci ga aikace-aikace.

Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyin fasaha na Vigor suna da shekaru masu yawa na ƙwarewar kan-site a cikin aiwatar da R&D, masana'antu da kuma kan-site amfani da perforating bindigogi, Vigor iya samar muku da mafi sana'a samfurin mafita da kuma mafi ingancin kayayyakin saduwa da hadaddun sinadaran. yanayi na downhole. Ƙungiyar Vigor kuma za ta iya ƙirƙira da tace samfuran da ke akwai bisa ga buƙatun ku don biyan bukatun ku daidai. Idan kuna sha'awar bindigu na Vigor ko ayyuka na musamman, don Allah kar ku yi shakka a tuntuɓe mu don samun samfuran ƙwararru da sabis mafi inganci.

Don ƙarin bayani, kuna iya rubutawa zuwa akwatin saƙonmuinfo@vigorpetroleum.com &marketing@vigordrilling.com

Menene Ka'idodin Aiki Na Cire Bindigan Mai.png