• babban_banner

Kayan Aikin Katsalandan-Magnetic (EMIT)

Kayan Aikin Katsalandan-Magnetic (EMIT)

Kayan aiki na Electro-Magnetic Interference Tool (EMIT) yana amfani da kayan lantarki da Magnetic na casing da tubing a ƙarƙashin aikin lantarki don gano yanayin fasaha na casing downhole bisa ga ka'idar shigar da wutar lantarki, kuma zai iya ƙayyade kauri, fasa, nakasawa, rarrabuwa.,ciki da waje lalata bango na casing.

Idan aka kwatanta da sauran fasahohin ganowa na yanzu, ganowar electromagnetic hanya ce mara lalacewa, hanyar ganowa ba ta tuntuɓar juna, wacce ruwan da ke cikin rijiyar bai shafe shi ba, lalatar casing, samuwar kakin zuma da kakin zuma.kasahaɗe-haɗen bangon rami, kuma daidaiton ma'auni ya fi girma. A lokaci guda, na'urar ganowa ta lantarki kuma na iya gano lahani a cikin layin waje na casing. Fa'idodi na musamman na ganowar lantarki sun sa ya zama ɗayan fasahar gano lalacewar casing da aka fi amfani da ita a duniya.

Idan kuna sha'awar Kayan Aikin Katsalandan na Electro-Magnetic (EMIT) ko wasu kayan aikin mai da iskar gas, da fatan a yi jinkirin tuntuɓar mu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

VIGOR Electro-Magnetic Interference Tool (EMIT) wani nau'in lahani na lantarki ne da ake amfani dashi don auna casing da lalata tubing tare da diamita na waje na 43mm, kayan aikin galibi ana gudanar da su ta hanyar tubing tare da keɓaɓɓen ikon bincika tubing lokaci guda da yadudduka 2-3 na casing a bayanta. Za'a iya ƙididdige amincin igiyar casing ba tare da buƙatun kayan aikin da ake buƙata mai tsada ba da kuma ɗaukar lokaci mai ɗaukar igiyar tubing.

Sabuwar EMIT na Vigor na iya kimanta ma'aunin kauri da lalacewar gano bututu har zuwa huɗu. Na'urar ci gaba ta haɗa mai watsawa mai ƙarfi, ingantaccen sigina-zuwa-amo rabo (SNR) na'urorin lantarki, da babban tsarin saye gaba ɗaya da algorithm. Ana iya amfani da wannan hanya mai sassauƙa don aikace-aikacen ƙima da yawa a wurare daban-daban na gwaji.

Kayan Aikin Katsalandan na Electro-Magnetic (EMIT) -2

Siffofin

An karɓi mai haɗawa mai sauri 13-core, wanda za'a iya haɗa shi cikin sauƙi zuwa Gamma, CCL, MIT, CBL, idon mikiya na ƙasa, da sauran kayan aikin cikin sauri.

Akwai don duba bangon ciki da na waje na kuskuren casing.

Akwai don gano nau'in lalacewa, kamar tsagewar kwance, tsagewar tsaye, lalata da sauransu.

Akwai don gano 3-4 Layer na bututu.

Shigar da ƙwaƙwalwar ajiya, mai sauƙin aiki.

Mai jituwa tare da sauran kayan aikin ramin rami na Vigor don gama ingantaccen ƙimar ƙimar.

Kayan Aikin Katsalandan na Electro-Magnetic (EMIT) -3
Kayan Aikin Katsalandan na Electro-Magnetic (EMIT) -4

Wannan EMIT yana da saitin gajere ("C") da saitin dogayen ("A"), kuma yana ɗaukar ka'idar hanyar lantarki ta wucin gadi. Binciken da ke watsawa yana watsa manyan bututun lantarki masu ƙarfi a cikin bututun da ke kewaye, Sannan bututun yana yin rikodin abubuwan haɓakar siginar eddy na yanzu bisa ka'idar zahirin bugun jini (PEC), kuma waɗannan sigina a ƙarshe ana amfani da su don kimanta yanayin bututun.

Dogon firikwensin yana yin rikodin har zuwa tashoshi 127, kuma lokacin lalatarsa ​​ya tashi daga 1ms zuwa 280ms. Wannan yana ɗaukar sigina mai sauri na attenuation na siginar filin nesa daga bututun gami zuwa babban akwati. Na'urar firikwensin gajeriyar kewayawa yana da ƙaramin buɗaɗɗen aunawa da ƙuduri mafi girma a tsaye don duba bututun ciki.

Sigar Fasaha

Gabaɗaya Bayani

Kayan aiki Diamita

43mm (1-11/16in)

Ƙimar Zazzabi

-20℃-175℃ (-20℉-347℉)

Ƙimar Matsi

100Mpa (14500PSI)

Tsawon

1750mm (68.9 a ciki)

Nauyi

7kg

Aunawa Rage

60-473 mm

Girman Bututu Rage

60-473 mm

Logging Curves

127

Max Gudun shiga

400m/h(22ft/min)

Na farko Bututu

Kaurin bangon bututu

20mm (0.78in)

Daidaiton Kauri

0.190mm (0.0075in)

Mafi ƙarancin Tsayi Crack na Casing

0.08mm* Da'irar

Na biyu Bututu

Kaurin bangon bututu

18mm ku(0.7in ku)

Daidaiton Kauri

0.254mm (0.01in)

Mafi ƙarancin Tsayi Crack na Casing

0.18mm* Da'irar

Na uku Bututu

Kaurin bangon bututu

16mm ku(0.63 ku)

Daidaiton Kauri

1.52mm (0.06in)

Mafi ƙarancin Tsayi Crack na Casing

0.27mm* Da'irar


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana